Tất cả sản phẩm
-
Ống tròn bằng thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ liền mạch
-
Ống thép cacbon
-
Ống thép mạ kẽm
-
Tấm thép không gỉ
-
Hồ sơ thép góc
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
Tấm hợp kim nhôm
-
Thép không gỉ cuộn
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Ống đồng ống
-
Tấm hợp kim đồng
-
Cuộn dải đồng
-
Hợp kim nhôm lá
-
sắt tây
-
Kim loại hợp kim khác
-
Ống thép hình chữ nhật
Người liên hệ :
Rose
Kewords [ stainless steel round pipe ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Sch 10 Hàn ống xả bằng thép không gỉ Ống Ss liền mạch 316L
| Tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Sch 10 Hàn ống xả bằng thép không gỉ Ống liền mạch Ss Nhà cung cấp 316L
| Tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Sử dụng công nghiệp Ống tròn hình trụ bằng thép không gỉ liền mạch
| Chiều dài: | Phong tục |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nguội |
| Bề mặt hoàn thiện: | BA,2B,SỐ4,4K,HL,8K / SỐ 1 |
Dàn ống thép không gỉ hình trụ cán nguội với Mill Edge / Slit Edge
| Chiều dài: | Phong tục |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| lớp thép: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321, 410S, 410L |
Ống tròn hàn bằng thép không gỉ không hợp kim TP304 với dung sai ± 1%
| Loại đường hàn: | Dàn-Mìn |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Ứng dụng: | Xây dựng/Xây dựng/Công nghiệp |
316 316L Ống giảm thanh hàn hình bầu dục tròn bằng thép không gỉ cho ống xả xe máy
| lớp thép: | Sê-ri 300, Sê-ri 400, Sê-ri 200, 304L, 316L, v.v. |
|---|---|
| Loại: | Hàn, liền mạch, khí dầu mỏ hóa lỏng, liền mạch và hàn, cán nóng / cán nguội |
| Loại đường hàn: | MÌN, Liền mạch, Hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
Ống mao dẫn bằng thép không gỉ 2mm 304 Ống nhỏ Ss 316l Ống liền mạch
| Tiêu chuẩn:: | GB |
|---|---|
| Gõ phím:: | Ống thép không gỉ |
| Đăng kí: | hệ thống gas trong nhà / ngoài trời |
Lịch trình ống liền mạch bằng thép không gỉ 304 40 Astm A269 Tp304l Tp316l
| Matarial: | GB, JIS, DIN, ASTM |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | : 6,0-260mm |
| Độ dày của tường :: | 1,0-10,0mm |
Ống thép không gỉ liền mạch cấp thực phẩm 304 304L 316 316L 310S 321
| Lớp thép:: | Dòng 300, 316L, 316, 321, 304, 304L |
|---|---|
| Đăng kí:: | Hóa chất, năng lượng điện, nồi hơi |
| Chất liệu(1): | 409 song công, 2205, S31803, v.v. |
A312 Ống thép không gỉ hàn kép A213 A269 304L 316L 904L S31803 2205 2507
| Tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |

