Tất cả sản phẩm
-
Ống tròn bằng thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ liền mạch
-
Ống thép cacbon
-
Ống thép mạ kẽm
-
Tấm thép không gỉ
-
Hồ sơ thép góc
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
Tấm hợp kim nhôm
-
Thép không gỉ cuộn
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Ống đồng ống
-
Tấm hợp kim đồng
-
Cuộn dải đồng
-
Hợp kim nhôm lá
-
sắt tây
-
Kim loại hợp kim khác
-
Ống thép hình chữ nhật
Người liên hệ :
Rose
Kewords [ stainless steel round pipe ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Ống thép không gỉ liền mạch ASTM AISI 304 304L 316 BA Mirror Sch 10
| tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Ống hàn ống thép không gỉ mạ kẽm cho ngành công nghiệp xây dựng với dung sai ± 1%
| Ứng dụng: | Xây dựng/Xây dựng/Công nghiệp |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Loại đường hàn: | Dàn-Mìn |
Ống 304 A554 Ống hàn bằng thép không gỉ liền mạch Astm A270 Hàn ống vệ sinh
| Lớp thép: | Dòng 300, Dòng 400, Dòng 200, Thép không gỉ kép, Dòng 600 |
|---|---|
| Loại hình: | Hàn, liền mạch, ống / ống tròn, đường hàn / liền mạch |
| Loại đường hàn: | Liền mạch, ERW, Hàn xoắn ốc, EFW |
Ống Inox Hàn Inox SUS 316l 201 304 Ống 6.0mm
| mác thép: | Sê-ri 300, Sê-ri 400, Sê-ri 200, Thép không gỉ kép, Sê-ri 600 |
|---|---|
| Kiểu: | Hàn, Dàn, ống / ống tròn, đường hàn / liền mạch |
| Loại đường hàn: | Liền mạch, ERW, hàn xoắn ốc, EFW |
904L 304 Ống thép không gỉ hàn Sa358 Astm Din 17457 Ống thép không gỉ 2,5 inch 1/4 "1/2"
| Lớp thép: | Dòng 300, Dòng 400, Dòng 200, Thép không gỉ kép, Dòng 600 |
|---|---|
| Loại hình: | Hàn, liền mạch, ống / ống tròn, đường hàn / liền mạch |
| Loại đường hàn: | Liền mạch, ERW, Hàn xoắn ốc, EFW |
2205 Ống thép không gỉ kép 3/4 inch 5/8 "Khí nén 42mm 45mm Ss Ống tròn
| Tên: | 2205 Ống thép không gỉ kép 3/4 inch 5/8 "Khí nén 42mm 45mm Ss Ống tròn |
|---|---|
| Loại hình: | Ống thép không gỉ 2205 |
| Lớp: | (TP) 201,202.304.304L, 316L, 317L, 321,310 giây, 254mso, 904L (hàn), 2205,625, v.v. |
Ống thép không gỉ 2 inch 316 Ống thép không gỉ 316ti Astm A213 Tp316l Ss Ống tròn
| Tên: | Ống thép không gỉ 2 inch 316 Ống thép không gỉ 316ti Astm A213 Tp316l Ss Ống tròn |
|---|---|
| Loại hình: | 316 ống không gỉ đánh bóng |
| Lớp: | (TP) 201,202.304,304L, 316L, 317L, 321,310 giây, 254mso, 904L (hàn), 2205,625, v.v. |
310 201 25mm 22mm 316 Ống thép không gỉ hàn Super Duplex 2507 Ống
| Tên: | 310 201 25mm 22mm 316 Ống thép không gỉ hàn Super Duplex 2507 Ống |
|---|---|
| Loại hình: | 310 ống thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, DIN, AISI, KS, EN ... |
Sch 40 316 Ống thép không gỉ được đánh bóng Ống thép không gỉ Ss 304 để cấp nước
| Lớp vật liệu:: | Dòng 200/300/400/900 |
|---|---|
| Gõ phím:: | ống / ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt:: | 2B, 2D, SỐ 4, SỐ 8, BA, HL |
Đường chân tóc trang trí Ống vuông bằng thép không gỉ 316 Ss 304 201 Hình chữ nhật phần rỗng
| tên: | 1 X 1 1 X 3 2 X 4 Nhà sản xuất ống hàn thép không gỉ 304L 5/16" 5/8" 7/8" Od |
|---|---|
| Kiểu: | 1 x 1 ống thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, DIN, AISI, KS, EN... |

