Tất cả sản phẩm
-
Ống tròn bằng thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ liền mạch
-
Ống thép cacbon
-
Ống thép mạ kẽm
-
Tấm thép không gỉ
-
Hồ sơ thép góc
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
Tấm hợp kim nhôm
-
Thép không gỉ cuộn
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Ống đồng ống
-
Tấm hợp kim đồng
-
Cuộn dải đồng
-
Hợp kim nhôm lá
-
sắt tây
-
Kim loại hợp kim khác
-
Ống thép hình chữ nhật
Người liên hệ :
Rose
Kewords [ stainless steel round tube ] trận đấu 85 các sản phẩm.
SS 316L 304 Ống tròn bằng thép không gỉ Các nhà cung cấp ống thép không gỉ liền mạch
| Đăng kí: | Hóa chất, hệ thống đường ống dẫn nước, Thực phẩm, Công nghiệp, Vận chuyển nước thải dầu khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM,AISI,GB,EN,DIN |
| Loại: | Ống thép không gỉ tròn liền mạch, hàn, vệ sinh, liền mạch và hàn |
Gương ống thép không gỉ hàn PH 15 - 5pH 17 - 4 Ph 17 - 7pH 6mm 310S
| Tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Ống tròn bằng thép không gỉ tùy chỉnh Không hợp kim 304N 2B 410
| lớp thép: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321, 410S, 410L |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±1% |
| Chiều dài: | Phong tục |
Ống tròn bằng thép không gỉ 2B không hợp kim 310S Mill Edge / Slit Edge
| Sức chịu đựng: | ±1% |
|---|---|
| Loại đường hàn: | liền mạch |
| Kỹ thuật: | cán nguội |
201 304 316 Ống Inox Dàn / Hàn Ống Tròn Inox
| Lớp vật liệu:: | Sê-ri 200/300/400/900 |
|---|---|
| Loại hình:: | ống / ống liền mạch và hàn |
| Mặt:: | 2B,2D,SỐ4,SỐ8,BA,HL |
Ống tròn thép không gỉ ASTM SS201 Đường kính 500mm được hàn dày 2 mm
| Đường kính ngoài: | 10-1000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-100mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài: | 3000-12000mm hoặc theo yêu cầu |
Ống tròn bằng thép không gỉ có chiều dài tùy chỉnh với Mill Edge / Slit Edge
| Kỹ thuật: | cán nguội |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống tròn bằng thép không gỉ liền mạch 10mm 15mm 20mm 22mm 25mm 430 308 309 310s 317l
| Lớp thép: | Dòng 300, Dòng 400, Dòng 200, 304L, 316L, v.v. |
|---|---|
| Loại hình: | Hàn, liền mạch, Khí hóa lỏng, liền mạch và hàn, Cán nóng / Cán nguội |
| Loại đường hàn: | ERW, liền mạch, hàn xoắn ốc, EFW, hàn / liền mạch |
330 347 347h 410 409 430 446 Ống tròn bằng thép không gỉ Ss 304 Ống tròn
| Đăng kí: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, chế tạo máy, Ống xả |
|---|---|
| Lớp thép: | Dòng 300, Dòng 400, Dòng 200, 304L, 316L, v.v. |
| Loại hình: | Hàn, liền mạch, Khí hóa lỏng, liền mạch và hàn, Cán nóng / Cán nguội |
304l 310 202 310 904l Ống tròn bằng thép không gỉ 50mm 60mm 65mm 70mm 75mm
| Tên: | 304l 310 202 310 904l Ống tròn bằng thép không gỉ 50mm 60mm 65mm 70mm 75mm |
|---|---|
| Loại hình: | 310 Ống thép không gỉ |
| Độ dày: | 0,05mm-100mm |

