Tất cả sản phẩm
-
Ống tròn bằng thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ liền mạch
-
Ống thép cacbon
-
Ống thép mạ kẽm
-
Tấm thép không gỉ
-
Hồ sơ thép góc
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
Tấm hợp kim nhôm
-
Thép không gỉ cuộn
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Ống đồng ống
-
Tấm hợp kim đồng
-
Cuộn dải đồng
-
Hợp kim nhôm lá
-
sắt tây
-
Kim loại hợp kim khác
-
Ống thép hình chữ nhật
Người liên hệ :
Rose
Kewords [ stainless steel round tube ] trận đấu 85 các sản phẩm.
Ống thép không gỉ 2 inch 316 Ống thép không gỉ 316ti Astm A213 Tp316l Ss Ống tròn
| Tên: | Ống thép không gỉ 2 inch 316 Ống thép không gỉ 316ti Astm A213 Tp316l Ss Ống tròn |
|---|---|
| Loại hình: | 316 ống không gỉ đánh bóng |
| Lớp: | (TP) 201,202.304,304L, 316L, 317L, 321,310 giây, 254mso, 904L (hàn), 2205,625, v.v. |
2205 Ống thép không gỉ kép 3/4 inch 5/8 "Khí nén 42mm 45mm Ss Ống tròn
| Tên: | 2205 Ống thép không gỉ kép 3/4 inch 5/8 "Khí nén 42mm 45mm Ss Ống tròn |
|---|---|
| Loại hình: | Ống thép không gỉ 2205 |
| Lớp: | (TP) 201,202.304.304L, 316L, 317L, 321,310 giây, 254mso, 904L (hàn), 2205,625, v.v. |
Ống thép không gỉ liền mạch ASTM AISI 304 304L 316 BA Mirror Sch 10
| tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Ống nồi hơi thép carbon liền mạch ASTM A179 60mm được sử dụng trong ngành công nghiệp máy móc
| Cấp: | Q345,Q235,20#,10#,Q195 |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim, Là hợp kim |
| Kỹ thuật: | Ống thép cán nóng, ERW, cán nguội, hàn và liền mạch, kéo nguội |
Ống thép không gỉ liền mạch S32100 0Cr18Ni10Ti AISI ASTM 321
| Lớp thép:: | Dòng 300, 316L, 316, 321, 304, 304L |
|---|---|
| Đăng kí:: | Hóa chất, năng lượng điện, nồi hơi |
| Chất liệu(1): | 409 song công, 2205, S31803, v.v. |
Sch 40 316 Ống thép không gỉ được đánh bóng Ống thép không gỉ Ss 304 để cấp nước
| Lớp vật liệu:: | Dòng 200/300/400/900 |
|---|---|
| Gõ phím:: | ống / ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt:: | 2B, 2D, SỐ 4, SỐ 8, BA, HL |
Lịch trình ống liền mạch bằng thép không gỉ 304 40 Astm A269 Tp304l Tp316l
| Matarial: | GB, JIS, DIN, ASTM |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | : 6,0-260mm |
| Độ dày của tường :: | 1,0-10,0mm |
Ống thép không gỉ song công liền mạch trong nước Ss 304 Ống liền mạch Vespolari
| Lớp thép:: | Dòng 300, 316L, 316, 321, 304, 304L |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Hóa chất, điện, lò hơi |
| Chất liệu (1): | 409 song công, 2205, S31803, v.v. |
Ống thép không gỉ liền mạch cấp thực phẩm 304 304L 316 316L 310S 321
| Lớp thép:: | Dòng 300, 316L, 316, 321, 304, 304L |
|---|---|
| Đăng kí:: | Hóa chất, năng lượng điện, nồi hơi |
| Chất liệu(1): | 409 song công, 2205, S31803, v.v. |
316 304 Ống tròn không gỉ 304 Gương liền mạch Hoàn thiện Máy điều hòa không khí Tủ lạnh
| Sự chỉ rõ: | ASTM |
|---|---|
| Hợp kim hay không:: | Là hợp kim |
| Ứng dụng:: | Điều hòa không khí hoặc tủ lạnh |

