Tất cả sản phẩm
-
Ống tròn bằng thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ liền mạch
-
Ống thép cacbon
-
Ống thép mạ kẽm
-
Tấm thép không gỉ
-
Hồ sơ thép góc
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
Tấm hợp kim nhôm
-
Thép không gỉ cuộn
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Ống đồng ống
-
Tấm hợp kim đồng
-
Cuộn dải đồng
-
Hợp kim nhôm lá
-
sắt tây
-
Kim loại hợp kim khác
-
Ống thép hình chữ nhật
Người liên hệ :
Rose
Kewords [ stainless steel round tube ] trận đấu 85 các sản phẩm.
ASTM A554 SUS 201 304 316 Ống tròn bằng thép không gỉ Chống ăn mòn được đánh bóng hàn
| Tên: | 316 304l 304 Nhà cung cấp ống tròn bằng thép không gỉ 309 Ss Ống 202 316 |
|---|---|
| Loại: | ss ống 316 |
| đóng gói: | Đóng gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
Ống tròn bằng thép không gỉ liền mạch với Mill/Slit Edge 301L S30815
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
316 304l 304 Các nhà cung cấp ống tròn bằng thép không gỉ 304 309 Ống Ss 202 316
| Tên: | 316 304l 304 Các nhà cung cấp ống tròn bằng thép không gỉ 304 309 Ống Ss 202 316 |
|---|---|
| Loại hình: | ss ống 316 |
| Đóng gói: | Đóng gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
Nhà cung cấp ống tròn bằng thép không gỉ 316ti 316l Ống nối liền mạch Ss
| Đăng kí: | Hóa chất, hệ thống đường ống dẫn nước, Thực phẩm, Công nghiệp, Vận chuyển Nước thải Dầu khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, EN, DIN |
| Loại hình: | Ống thép không gỉ liền mạch, hàn, tròn vệ sinh, liền mạch & hàn |
Ống hàn tròn thép không gỉ ASME không hợp kim TP316L
| Sức chịu đựng: | ±1% |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Loại đường hàn: | Dàn-Mìn |
Ống hình trụ bằng thép không gỉ 305 với Mill Edge/Slit Edge 8K Finish
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Loại đường hàn: | liền mạch |
| Chiều dài: | Phong tục |
370 Ống tròn bằng thép không gỉ 2B Hoàn thiện bề mặt BA HL Slit Edge
| Bề mặt hoàn thiện: | BA,2B,SỐ4,4K,HL,8K / SỐ 1 |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn |
| Chiều dài: | Phong tục |
Mao dẫn Ống tròn Inox 10mm Đường kính ngoài Ống Inox 304
| Tên: | Ống tròn inox 304l 310 202 310 904l 50mm 60mm 65mm 70mm 75mm |
|---|---|
| Loại: | ống thép không gỉ 310 |
| độ dày: | 0,05mm-100mm |
Đường chân tóc trang trí Ống vuông bằng thép không gỉ 316 Ss 304 201 Hình chữ nhật phần rỗng
| tên: | 1 X 1 1 X 3 2 X 4 Nhà sản xuất ống hàn thép không gỉ 304L 5/16" 5/8" 7/8" Od |
|---|---|
| Kiểu: | 1 x 1 ống thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, DIN, AISI, KS, EN... |
Ống tròn bằng thép không gỉ 102mm 108mm 316 Ống liền mạch được đánh bóng
| Tên: | Ống thép không gỉ 2 inch 316 Ống được đánh bóng Ống tròn 316ti Astm A213 Tp316l Ss |
|---|---|
| Loại: | 316 đánh bóng ống không gỉ |
| Lớp: | (TP)201,202,304,304L,316L,317L,321,310s,254mso,904L(hàn),2205,625, v.v. |

