Tất cả sản phẩm
-
Ống tròn bằng thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ liền mạch
-
Ống thép cacbon
-
Ống thép mạ kẽm
-
Tấm thép không gỉ
-
Hồ sơ thép góc
-
Thanh tròn bằng thép không gỉ
-
Tấm hợp kim nhôm
-
Thép không gỉ cuộn
-
Tấm thép mạ kẽm
-
Ống đồng ống
-
Tấm hợp kim đồng
-
Cuộn dải đồng
-
Hợp kim nhôm lá
-
sắt tây
-
Kim loại hợp kim khác
-
Ống thép hình chữ nhật
Người liên hệ :
Rose
Kewords [ stainless steel round tube ] trận đấu 85 các sản phẩm.
Astm A269 304 Ống tròn bằng thép không gỉ liền mạch 400mm 500mm 316 Ss Ống liền mạch Ss 410
| Đăng kí: | Hóa chất, hệ thống đường ống dẫn nước, Thực phẩm, Công nghiệp, Vận chuyển Nước thải Dầu khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, EN, DIN |
| Loại hình: | Ống thép không gỉ liền mạch, hàn, tròn vệ sinh, liền mạch & hàn |
Ống hàn thép không gỉ 150mm 304 có ren / Nam / Nữ
| Tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Ống hàn thép không gỉ SS 316 ASTM A554 304 201
| Tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Ống mao dẫn bằng thép không gỉ 2mm 304 Ống nhỏ Ss 316l Ống liền mạch
| Tiêu chuẩn:: | GB |
|---|---|
| Gõ phím:: | Ống thép không gỉ |
| Đăng kí: | hệ thống gas trong nhà / ngoài trời |
Sch 10 Hàn ống xả bằng thép không gỉ Ống Ss liền mạch 316L
| Tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Sch 10 Hàn ống xả bằng thép không gỉ Ống Ss liền mạch 316L
| Tên: | Sch 10 Hàn Ống xả bằng thép không gỉ Nhà cung cấp ống Ss liền mạch 316L |
|---|---|
| Kiểu: | ống liền mạch và hàn |
| Bề mặt hoàn thiện: | Số 1, số 4, số 8, HL, 2B, BA, Gương. |
Ống kim loại hình vuông bằng thép không gỉ AISI ERW TP316L 316Ti
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM,ASME,DIN,JIS,EN |
|---|---|
| lớp thép: | TP304L, TP304, TP316, TP316L, 316Ti |
| Hình dạng phần: | Tròn |
7/16 "7/8" 9/16 "Ống tròn bằng thép không gỉ cho khí tự nhiên A312 Ss Ống tròn
| Lớp: | 200/300/400/900 lượt truy cập, 201.304.202.316.430 |
|---|---|
| Kết thúc: | chân tóc, Chải đánh bóng, 240 #, gương ETC, 800 # |
| Bưu kiện: | Đóng gói khuyến mãi hoặc theo yêu cầu của khách hàng, ĐÓNG BẰNG VỎ NHỰA + Vỏ SẮT, Gói nhựa PC, Bao b |
Ống hàn ống thép không gỉ mạ kẽm cho ngành công nghiệp xây dựng với dung sai ± 1%
| Ứng dụng: | Xây dựng/Xây dựng/Công nghiệp |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Loại đường hàn: | Dàn-Mìn |
.020 ".062" .080 "Ống tròn bằng thép không gỉ hàn vệ sinh Sch 160 Sch 80
| Đường kính ngoài: | 10-1000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-100mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài: | 3000-12000mm hoặc theo yêu cầu |

